BÁC ĐINH QUỐC ÁNH - 70 tuổi - Hà Nội
CÔ NGUYỄN THỊ MÙI - 65 tuổi - Hà Nội
CHỊ TRẦN THỊ DUNG- Tp HCM
NHỮNG NGƯỜI ĐÃ SỬ DỤNG COLON NÓI GÌ?
Tôi bệnh đường ruột từ nhỏ, đi ra máu, phân sống, táo bón, rối loạn, đã chữa trong nước và ngoài nước nhưng nhiều năm không khỏi.
Sau khi dùng COLON, bụng tôi không còn co thắt, không khó chịu, không ra máu nữa mà hầu như không bị táo bón, sống phân
Đây là cơ hội, may mắn tiếp cận được sản phẩm này, rất là cảm ơn tiến sĩ Hòa Anh (Dr. ANH) đã nghiên cứu ra sản phẩm này!
Cách đây khoảng 3 năm, tôi phát hiện K đại tràng. Sau 6 tháng hóa trị thì đường ruột yếu, ăn gì cũng bị đi ngoài, kể cả muối vừng. Ngày nào cũng đi ngoài vài lần, uống thuốc không đỡ.
Kể từ khi dùng COLON, tôi ăn uống được và không phải kiêng khem lo lắng, đi khám thì bệnh tình đã ổn định hơn, ngày đi đại tiện 1 lần đều đặn. Tôi rất muốn giới thiệu rộng rãi sản phẩm này đến mọi người.
Tôi bị bệnh đại tràng mãn tính, hội chứng ruột kích thích đã gần 20 năm. Mỗi khi ăn chất đạm, dầu mỡ hay hải sản vào là chỉ 15 phút sau tôi đau sôi bụng, đi phân sống. Đi khám nhiều nơi, xét nghiệm rồi uống thuốc, uống cả thuốc Nam cũng không khỏi.
Vì bệnh lâu năm nên tôi đã uống 3 liệu trình, sau khi uống thì tôi thấy thoải mái trong người, ăn uống không cần lựa chọn và lo sợ nữa. Những ai bệnh này giống như tôi nên tìm hiểu vì bệnh này rất khó chữa, cần phải kiên trì mới được!